Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Thông báo & Chú ý [3]

Chủ đềTrả lờiXemBài gửi sau cùng
Không có bài viết mới  Global announcement:  

[Hướng dẫn][Tổng hợp] Sử dụng nhà cho hiệu quả

   by Shitora 怠惰な
162199on Sun Feb 01, 2015 11:10 am by kusahana Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  Global announcement:  

THỐNG KÊ HÀNG

   by Nar
33204on Sun Aug 31, 2014 11:23 pm by ruakoan Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời  Global announcement:  

[Hướng dẫn][Tổng hợp] Toàn tập bbcode

   by Rin Black
11115on Thu Jun 27, 2013 4:13 pm by itachan Xem bài viết sau cùng

Chủ đề [50]

Chủ đềTrả lờiXemBài gửi sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Switch

   by itachan
10696on Sun Nov 22, 2015 11:19 pm by alinet Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu][SA] This Boy Caught a Merman

   by itachan
72656on Wed Nov 18, 2015 11:21 pm by rikikudotaku Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Gugure! Kokkuri-san

 [ 1, 2 ] by itachan
424470on Sun Aug 02, 2015 5:44 pm by lika Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu][SA] Hybrid Child

 [ 1, 2 ] by itachan
466068on Fri Jul 17, 2015 10:22 pm by pé Ni Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Noir

   by itachan
191421on Fri Mar 06, 2015 10:36 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu][YAOI] Ai no Kusabi

 [ 1, 2, 3 ] by itachan
7211559on Sun Feb 22, 2015 1:58 am by Hủ Tiếu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu][YAOI] DRAMAtical Murder OVA: Data_xx_Transitory

   by itachan
51174on Fri Jan 30, 2015 12:02 am by Cá Ngáo Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Matantei Loki Ragnarok

 [ 1, 2 ] by itachan
262649on Tue Jan 27, 2015 9:11 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Kamisama Hajimemashita OVA

   by Nar
2846on Thu Jan 22, 2015 9:24 pm by Tobita Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Toukyou Kushu~ Tokyo Ghoul [Uncen]

 [ 1, 2, 3 ] by itachan
675732on Tue Jan 20, 2015 1:29 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Cuticle Detective Inaba

   by nuu2609
6920on Sun Jan 18, 2015 2:47 pm by viceclone Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu][SA] Sekaiichi Hatsukoi Movie: Yokozawa Takafumi no Baai

   by itachan
217663on Wed Jan 14, 2015 4:10 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Donten ni Warau~ Cười dưới bầu trời u ám

 [ 1, 2 ] by itachan
283878on Thu Jan 08, 2015 5:23 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu][SA] Love Stage!!

 [ 1, 2, 3 ] by itachan
547510on Fri Jan 02, 2015 3:37 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] DRAMAtical Murder

 [ 1, 2, 3, 4 ] by itachan
867703on Mon Dec 29, 2014 11:17 am by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Akuma no Riddle

 [ 1, 2 ] by itachan
433344on Wed Dec 24, 2014 10:36 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Ookami Shoujo to Kuro Ouji~ Cô nàng sói và hoàng tử xấu tính

   by itachan
162147on Wed Dec 24, 2014 10:13 pm by ruakoan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Innocent Venus

 [ 1, 2 ] by itachan
271584on Sat Dec 13, 2014 1:49 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Senkou no Night Raid

   by itachan
161846on Sun Nov 30, 2014 9:15 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu][Remake] Night Head Genesis

 [ 1, 2 ] by itachan
422831on Wed Nov 12, 2014 3:39 pm by egoistlily Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Gankutsuou: The Count of Monte Cristo

   by itachan
192014on Tue Nov 11, 2014 9:11 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Zankyou no Terror

   by itachan
3522on Tue Oct 28, 2014 11:25 am by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Makai Ouji: Devils and Realist

 [ 1, 2, 3, 4 ] by itachan
886861on Thu Oct 23, 2014 5:34 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Gravitation

 [ 1, 2 ] by itachan
486280on Thu Oct 16, 2014 9:13 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Ark IX

   by itachan
0316on Thu Oct 09, 2014 1:09 am by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Kuroshitsuji: Book of Circus

 [ 1, 2 ] by itachan
303657on Mon Oct 06, 2014 10:15 am by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Barakamon

 [ 1, 2 ] by itachan
333751on Tue Sep 30, 2014 9:47 pm by Tobita Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Inugami-san to Nekoyama-san

   by itachan
151129on Tue Sep 16, 2014 11:41 am by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Shinreigari: Ghost Hound

   by itachan
221926on Sat Sep 13, 2014 11:22 pm by chacogi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Hoozuki no Reitetsu

 [ 1, 2 ] by itachan
405059on Thu Aug 07, 2014 11:53 pm by tinhdonfuong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Noragami OVA

   by itachan
5707on Sat Aug 02, 2014 9:59 pm by Nar Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Kiniro no Corda: Blue♪Sky

 [ 1, 2 ] by Nar
272341on Sun Jun 29, 2014 9:14 pm by Anyamoto Aiji Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Kamigami no Asobi~Trò đùa của thần linh

 [ 1, 2, 3 ] by itachan
708118on Sun Jun 29, 2014 10:25 am by ruakoan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Kuroko no Basket: 41.5Q

   by itachan
3644on Tue Jun 24, 2014 10:20 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu][SA] Kono Danshi, Uchuujin to Tatakaemasu~ This Boy Can Fight Aliens

   by itachan
01458on Thu Jun 19, 2014 8:15 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Mermaid Forest

   by itachan
211323on Fri Jun 13, 2014 8:59 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Another: The Other - Inga

   by itachan
4704on Sun Jun 08, 2014 11:14 pm by nataku_haru Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Loups=Garous

   by itachan
0477on Fri May 16, 2014 7:34 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Pupa~Nhộng

 [ 1, 2 ] by itachan
322746on Fri Apr 25, 2014 9:53 pm by Dongducha91 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Hitsuji no Uta

   by itachan
11978on Fri Apr 25, 2014 9:17 pm by Dongducha91 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu@KIDO] Kuroko no Basket 2

 [ 1, 2, 3, 4 ] by itachan
916729on Wed Apr 02, 2014 7:58 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] PuPiPo!

   by itachan
6718on Tue Apr 01, 2014 9:20 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Noragami

 [ 1, 2 ] by itachan
282912on Wed Mar 26, 2014 6:55 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Natsume Yuujinchou LaLa Special

   by itachan
7736on Mon Mar 10, 2014 7:18 am by .Asuna Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] Romantica Clock

   by itachan
0417on Thu Feb 27, 2014 7:59 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu][YAOI] Kaze to Ki no Uta Sanctus: Sei Naru Kana

   by itachan
159999on Sun Feb 23, 2014 10:13 pm by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Natsume Yuujinchou: Itsuka Yuki no Hi ni

   by itachan
4699on Sun Feb 23, 2014 8:46 pm by sakuraryo Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu Miu] La Corda D'oro - Cung Đàn Vàng

 [ 1, 2, 3 ] by Nar
533163on Mon Feb 17, 2014 8:05 pm by Nar Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Zettai Karen Children: The Unlimited - Hyoubu Kyousuke

   by itachan
151380on Thu Feb 06, 2014 11:39 am by itachan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Miu miu] Kuroko no Basket special và take

   by nuu2609
61053on Thu Feb 06, 2014 12:13 am by itachan Xem bài viết sau cùng

Chủ đề [50]

  Về Đầu Trang

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Người Điều Hành : Nar, nuu2609

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Global announcement Global announcement