Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!

You are not connected. Please login or register

» Anime Zone » Đã hoàn thành » [Miu miu][YAOI] Kaze to Ki no Uta Sanctus: Sei Naru Kana

[Miu miu][YAOI] Kaze to Ki no Uta Sanctus: Sei Naru Kana

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

itachan

Admin
[You must be registered and logged in to see this image.]
Type: OVA
Episodes: 1
Genres: Drama, Historical, Romance, Shoujo, Yaoi
Nội dung:

Serge Batouille là một đứa trẻ mồ côi, thông minh, tài năng, hiền lành và tốt bụng mang dòng máu Gyspy với màu da ngăm đen nên cậu mang mặc cảm bị kì thị. Cậu đến học viện Laconblade học, phần vì cậu muốn tiếp tục việc học hành, phần vì đây là nơi cha cậu từng học. Và ở đó, cậu gặp 1 người bạn cùng phòng tên Gilbert Cocteau - một mỹ nam của học viện - và đem lòng yêu cậu ấy. Nhưng sự thật tàn khốc khiến Serge suy sụp là Gilbert - người cậu luôn quan tâm hết mực - lại là người sẵn sàng ngủ với bất kì ai, miễn là có lợi cho bản thân mình. Nhưng thay vì lợi dụng việc đó để chiếm lấy Gilbert nhưng những người khác, Serge lại dùng mọi cách ngăn cản Gilbert và kéo Gilbert ra khỏi con đường vô vọng đó. Sau mọi nỗ lực lôi kéo Gilbert khỏi tình yêu mù quáng với người chú - Auguste Beau - Serge dần chiếm được tình cảm của Gilbert và đưa 2 người họ lại gần nhau, đến 1 kết cục tốt đẹp.
P/S: Theo manga thì bộ này là Tragedy vì cuối cùng: Gilbert đã chạy ra đường tự tử bị 1 cỗ xe ngựa đâm phải và chết vài ngày sau đó.

Nhân lực:
Trans+ Karatime: Vanki
Encoder+ Edit: Itachan

Download

Down|

Được sửa bởi itachan ngày Sun Feb 23, 2014 10:14 pm; sửa lần 1.

Lucifer

Super Mod
à à ta biết bộ này itachan nàng ạ :fox3: hồi ta có xem qua manga ker mà lâu lắm rồi. giờ có anime hình đẹp thật :fox5: ta ủng hộ nàng, nàng cố lên nha

:heart: :heart: :heart: i 'm an otaku for life. :heart: :heart: :heart: 

Lucifer

Super Mod
cứ nhìn nhóc gilbert ta lại ngĩ đến nữ hoàng ai cập kakaka (OvO) 

itachan

Admin
ta thì thâý cái hình như sj đơì 199x ý :meo: 
à, mà vanki tráns chưs không phải ta, ta mê uke yan hoăcj cơ mà :bekytu2: 

Lucifer

Super Mod
à ra là vanki trans. vậy tji phai ung hộ nang ta mới đk. chưa xem ket anim cua bộ nay ker ma hoi trước đọc xong ấm ức mãi. tội 2 em nhỏ. =.=

itachan

Admin
anime nó kêts mơr, happy

vanki.akabara

Staff Member
cuối cùng cũng xong! thks senpai nhìu ita-senpai!!! I luv u!!!
Vanki Akabara Vampire

itachan

Admin
vanki.akabara đã viết:cuối cùng cũng xong! thks senpai nhìu ita-senpai!!! I luv u!!!
Vanki Akabara Vampire
hơi nặng vì ko có raw :fox4: 

hdexuong1510

hồi đó coi bộ này hơi ức chế, vì ko thích em uke =.=

Lucifer

Super Mod
hdexuong1510 đã viết:hồi đó coi bộ này hơi ức chế, vì ko thích em uke =.=
tuy uke có hói khoái trá tí ker mà vẫ đk xét diện đáng iu xinh xắn, mánh khóe, bất chấp. à nói sao nhỉ, túm lại là điển hình cho kiểu sinh bi kịch ( đó là khi ta xem manga)

itachan

Admin
Lucifer đã viết:
hdexuong1510 đã viết:hồi đó coi bộ này hơi ức chế, vì ko thích em uke =.=
tuy uke có hói khoái trá tí ker mà vẫ đk xét diện đáng iu xinh xắn, mánh khóe, bất chấp. à nói sao nhỉ, túm lại là điển hình cho kiểu sinh bi kịch ( đó là khi ta xem manga)
ta thích kiểu uke chưa từng xxx với ai cơ :hgoho: 
nếu được như em Ciel, Kuroko hay em Miharu thì tốt :fox5: 

hdexuong1510

ta thấy em uke này mù quáng quá, ta chỉ mới coi anime lúc chỉ có engsub, coi mà thấy tội seme

tachibana1220

bộ này kute lắm nè!!! mãi giờ mới tìm đc vietsub(hixhix-cảm động) but sao mình tải mãi nó ko đc

vqphim

tìm mãi bộ này giờ mới thấy, rất cảm ơn nhóm :pheew: 

sakuraryo

oa oa oa, có ai như mình ko, bấm vào tải thì nó báo file ko tồn tại... thế là sao??? :badluck: 

itachan

Admin
sakuraryo đã viết:oa oa oa, có ai như mình ko, bấm vào tải thì nó báo file ko tồn tại... thế là sao??? :badluck: 
mega bị del, tớ quên chưa thay link, fix rồi nhé

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]