Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!

You are not connected. Please login or register

» Anime Zone » Đã hoàn thành » [Miu Miu] Switch

[Miu Miu] Switch

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [Miu Miu] Switch on Mon Dec 22, 2014 10:48 pm

itachan

Admin
[You must be registered and logged in to see this image.]
Type: OVA
Episodes: 2
Producers: Actas, Frontier Works
Genres: Action, Mystery, Police

Eto Kai, một chàng trai với vẻ bề ngoài trẻ con được nhận vào làm tại Phòng kiểm soát ma túy. Cùng với cộng sự của mình là Hal Kurabayashi, cậu tham gia điều tra những vụ mua bán ma túy bất hợp pháp đầy nguy hiểm...
Cái ova này là để quảng cáo manga Manga

Link phụ|Google

2 Re: [Miu Miu] Switch on Tue Dec 23, 2014 10:24 am

Mashita_Miuhimatsu

Ep 2 không có sub ạ ?????

3 Re: [Miu Miu] Switch on Tue Dec 23, 2014 6:57 pm

itachan

Admin
Mashita_Miuhimatsu đã viết:Ep 2 không có sub ạ ?????
up nhầm raw nhé :boohoo: :boohoo:

4 Re: [Miu Miu] Switch on Tue Dec 23, 2014 9:02 pm

Feliciano Lương

up lại ep 2 chưa Ita TT v TT

5 Re: [Miu Miu] Switch on Wed Dec 24, 2014 11:28 am

itachan

Admin
Feliciano Lương đã viết:up lại ep 2 chưa Ita TT v TT
up lại rồi nhé :dance: :dance:

6 Re: [Miu Miu] Switch on Thu Dec 25, 2014 7:49 pm

van anh 91

cảm ơn nhóm dịch

7 Re: [Miu Miu] Switch on Sun Jan 04, 2015 7:01 pm

Tinhvặn

hơ, rồi nhóm không dịch truyện này à? mình thấy nó đăng từ hai năm trước, kiểu này bị drop rồi, haiz.

có thấy nguyên album hình của truyện này rồi, đẫm máu nhưng không đẹp nung ninh, có hốt 2, 3 tấm gì đấy làm backrground cho fic kinh dị của mình.

ước gì nhóm dịch lại manga này, mềnh sẽ nhào vô coi ngay.

8 Re: [Miu Miu] Switch on Sun Jan 04, 2015 10:44 pm

itachan

Admin
Tinhvặn đã viết:hơ, rồi nhóm không dịch truyện này à? mình thấy nó đăng từ hai năm trước, kiểu này bị drop rồi, haiz.

có thấy nguyên album hình của truyện này rồi, đẫm máu nhưng không đẹp nung ninh, có hốt 2, 3 tấm gì đấy làm backrground cho fic kinh dị của mình.

ước gì nhóm dịch lại manga này, mềnh sẽ nhào vô coi ngay.
nhóm còn nhiều bộ phải làm nên ko làm nó được :dance:

9 Re: [Miu Miu] Switch on Sun Feb 01, 2015 9:19 pm

Tinhvặn

Lúc bé tóc đỏ tự bắn vào đầu mình tưởng đâu bé die rồi, hết hồn, ra là súng giả. Bé uke tóc đỏ cũng xinh ghê, nhưng sợ nhất mấy cảnh gần, mắt bé to lồ lộ ra hơi dị chút. Anh seme đợp chai nạnh nùng đúng kiểu mình thích.

Kết nhất câu cuối bé nói: dù là súng giả thì tôi cũng sẽ không bao giờ bắn cậu (seme)

Uke ngoan như thế hỏi sao anh seme không chết đứ đừ?

Mà manga của nó bản eng hay việt đã end chưa vậy Ita chan? Ova mà gian tình dữ dội thế chắc manga còn ngập mặt hơn?

Có một điều làm mình không thỏa mãn là sao uke và seme lại xưng nhau tôi với câu? Nên là anh-em thì tình thú hơn chứ. Dù đồng nghiệp với nhau, kêu anh tôi cũng hay mừ >”<

10 Re: [Miu Miu] Switch on Mon Feb 09, 2015 10:10 pm

itachan

Admin
Tinhvặn đã viết:Lúc bé tóc đỏ tự bắn vào đầu mình tưởng đâu bé die rồi, hết hồn, ra là súng giả. Bé uke tóc đỏ cũng xinh ghê, nhưng sợ nhất mấy cảnh gần, mắt bé to lồ lộ ra hơi dị chút. Anh seme đợp chai nạnh nùng đúng kiểu mình thích.

Kết nhất câu cuối bé nói: dù là súng giả thì tôi cũng sẽ không bao giờ bắn cậu (seme)

Uke ngoan như thế hỏi sao anh seme không chết đứ đừ?

Mà manga của nó bản eng hay việt đã end chưa vậy Ita chan? Ova mà gian tình dữ dội thế chắc manga còn ngập mặt hơn?

Có một điều làm mình không thỏa mãn là sao uke và seme lại xưng nhau tôi với câu? Nên là anh-em thì tình thú hơn chứ. Dù đồng nghiệp với nhau, kêu anh tôi cũng hay mừ >”<
Có bản việt, nhưng chưa end, bản e thì end Ss1 rồi, cực hint, gian tình bắn lung tung [You must be registered and logged in to see this link.]
Ban đầu tớ cũng tính thế, nhưng xem manga trước rồi nên nghĩ lại thì không nên để vậy, Seme là dạng Tsun ko nói rõ lòng mình nên sẽ ko gọi là anh-em đâu, với lại hai đứa này bằng tuổi nhau. Còn em Uke thì xưng tớ mà :dance:

11 Re: [Miu Miu] Switch on Sun Nov 22, 2015 11:19 pm

alinet

Add ơi, sao phim nó bị ép 2 bên khung lại với nhau vậy,cậu có thể up lại bản đẹp được không :(. MÌnh rất muốn lưu nó về sưu tầm. Cám ơn cậu đã dịch bộ này.

12 Re: [Miu Miu] Switch Today at 7:18 am

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]