Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] Aphorism - Page 3 Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] Aphorism - Page 3 Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu miu] Aphorism

Devil_girl
datnsh
Selenatran
coldheart494
Lucifer
Rin Black
Shitora 怠惰な
ruakoan
itachan
13 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 4 trang]

1[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty [Miu miu] Aphorism Sat Jun 01, 2013 10:44 am

itachan

itachan
Admin

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this image.]

[left]Thể loại: Action, Adventure, Fantasy, Horror, School Life, Shounen, Supernatural
Tác giả: Kujo Karuna

[You must be registered and logged in to see this image.]
Trường trung học Naraka nhìn bề ngoài thì có vẻ như là một ngôi trường bình thường, nhưng thực sự ở đó có một bí mật mà không ai biết được ngoại trừ những học sinh và giáo viên ở đó...Thay vì học tập, các học sinh phải đấu tranh cho sự sống còn của họ bởi những con quái vật.....Bên cạnh đó có những tình bạn và sự hy sinh giữa sự sống và cái chết.....!!!!
[You must be registered and logged in to see this link.]
:calm: 

Được sửa bởi itachan ngày Sat Jan 24, 2015 8:58 pm; sửa lần 11.

51[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Tue Aug 20, 2013 1:14 pm

Selenatran

Selenatran
Staff Member

go go go cố lên :happiness: bỗng nhiên muốn gặp anh trộm tomo :magicr: 

52[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Fri Sep 06, 2013 7:57 pm

datnsh

datnsh

sao vẫn chưa ra chap mới thế nhỉ ?????

53[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Fri Sep 06, 2013 10:23 pm

itachan

itachan
Admin

datnsh đã viết:
sao vẫn chưa ra chap mới thế nhỉ ?????
ờ thì vì cả edit, trans lẫẫn pr đều đang giai đoạn vô năm :bye: 

54[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Fri Sep 27, 2013 10:28 pm

itachan

itachan
Admin

update chap 47 sau vài tuần ngâm dấm :boring: 

55[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Fri Sep 27, 2013 10:33 pm

Selenatran

Selenatran
Staff Member

itachan đã viết:update chap 47 sau vài tuần ngâm dấm :boring: 
tình hình là đang trong giai đoạn men giấm phát triển, chắc phải vài tuần nữa mới có thể trans xong part 2 joke c1 quá :booger: còn cái Tao của em vẫn chưa end [ vì edit bận ] :ballerina: 

56[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Fri Sep 27, 2013 10:37 pm

itachan

itachan
Admin

Selenatran đã viết:
tình hình là đang trong giai đoạn men giấm phát triển, chắc phải vài tuần nữa mới có thể trans xong part 2 joke c1 quá :booger: còn cái Tao của em vẫn chưa end [ vì edit bận ] :ballerina: 
nhanh lên nhé cưng, khi nào chuyển nhà mới ta sẽ đẩy nhanh cái tao của em :)), cho end luôn :dance: 

57[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Sat Sep 28, 2013 10:50 am

Selenatran

Selenatran
Staff Member

itachan đã viết:
Selenatran đã viết:
nhanh lên nhé cưng, khi nào chuyển nhà mới ta sẽ đẩy nhanh cái tao của em :)), cho end luôn :dance: 
cơ mà cái oke đã drop rồi cần trans nữa k chị? hay là bỏ luôn c1 part1 luôn cho edit rảnh tay làm Tao :booger: em cũng k muốn nhưng vì Kui Long thân yêu em sẵn sàng từ bỏ Joke :looser:
vẫn làm joke đi em, cái tao edit dễ, có j chị làm xong nhanh đc :dancing:
đừng bỏ, cái tao edit dễ, có j thứ 7, chủ nhật chị cầy đc :dance: 

58[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Sun Sep 29, 2013 6:33 pm

Devil_girl

Devil_girl

Ủng hộ đây
nhìn rất là vui. main chính ấy :dance: 

59[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Tue Oct 29, 2013 11:02 pm

itachan

itachan
Admin

chap 48 sau chuỗi ngày ủ dấm :booger: 

60[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Mon Nov 25, 2013 5:18 pm

itachan

itachan
Admin

update ep 50, 51 :booger: 

61[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Wed Dec 11, 2013 7:10 pm

itachan

itachan
Admin

tiếp chap 52  :booger: 

62[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Sun Dec 15, 2013 7:39 pm

ruakoan

Staff Member

Giờ topic này như topic ma ấy bố vợ ạ :))

63[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Fri Dec 27, 2013 8:07 pm

itachan

itachan
Admin

update chap 53, theo dự đoán tầm bậy của ta thì kn anh zai kris sẽ chọn em hinât, ẻm sẽ không chết nhờ thế
ps: hinata để tóc xõa xinh gớm  :booger: 

64[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Wed Mar 26, 2014 8:59 pm

ruakoan

Staff Member

Tình hình là raw đến chap 60, Tung đến chap 59 và Eng là chap 54 :(

Không biết khi nào mới có hàng Eng cho chúng ta dịch :((

65[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Thu Mar 27, 2014 12:04 pm

itachan

itachan
Admin

ruakoan đã viết:Tình hình là raw đến chap 60, Tung đến chap 59 và Eng là chap 54 :(

Không biết khi nào mới có hàng Eng cho chúng ta dịch :((
e chuyên gia ém hàng mà con, cứ bình tĩnh

66[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Sun Mar 30, 2014 11:56 am

Khala

Khala

Hello các bạn Miu * vẫy tay *

Điều đầu tiên mà mình muốn nói là cảm ơn nhóc đã ra sức dịch bộ truyện này  :ballerina: , đây là thể loại truyện horror " biến thái " nhất mà mình từng xem và luôn trong tâm trạng " nhất định phải xem cho hết , ko xem  hết chưa ngủ được " :no-no:  phải nói là truyện rất thú vị và làm mình hứng thú  :happy: Nhiều khi xem mấy cảnh mấy bạn trans mà mình cười đau bụng , dù biết là horror . Mình nghĩ khi đã xem nhóm nào dịch truyện thì cũng nên vào cảm ơn họ 1 chút vì đã bỏ công sức ra để phục vụ cho mọi người , cho nên mình rất cảm ơn các cạo , mong sớm được xem  những chap kế :luvu: 

* nhảy ra ngoài xem truyện tiếp * :yeahh:

Ps : Sau khi đọc xong thì cứ có cảm giác là giống Cage of Eden dễ sợ  :pheew: nhưng hy vọng không kết thúc 1 cách kỳ cục như COE thôi * ức chế *

67[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Sun Mar 30, 2014 8:56 pm

itachan

itachan
Admin

Khala đã viết:Hello các bạn Miu * vẫy tay *

Điều đầu tiên mà mình muốn nói là cảm ơn nhóc đã ra sức dịch bộ truyện này  :ballerina: , đây là thể loại truyện horror " biến thái " nhất mà mình từng xem và luôn trong tâm trạng " nhất định phải xem cho hết , ko xem  hết chưa ngủ được " :no-no:  phải nói là truyện rất thú vị và làm mình hứng thú  :happy: Nhiều khi xem mấy cảnh mấy bạn trans mà mình cười đau bụng , dù biết là horror . Mình nghĩ khi đã xem nhóm nào dịch truyện thì cũng nên vào cảm ơn họ 1 chút vì đã bỏ công sức ra để phục vụ cho mọi người , cho nên mình rất cảm ơn các cạo , mong sớm được xem  những chap kế :luvu: 

* nhảy ra ngoài xem truyện tiếp * :yeahh:

Ps : Sau khi đọc xong thì cứ có cảm giác là giống Cage of Eden dễ sợ  :pheew: nhưng hy vọng không kết thúc 1 cách kỳ cục như COE thôi * ức chế *
cái này có yếu tố kỳ bí, hình như bên e tính ngâm dấm hay sao mãi ko thấy chap mới  :boohoo: 

68[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Sun Jun 01, 2014 9:27 pm

itachan

itachan
Admin

chap 55, 56 nhé :))

69[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Mon Jun 02, 2014 5:45 pm

ruakoan

Staff Member

Chap 55 bên bản trung có tạo hình nhân vật mới. ngầu phết há bố vợ :))

Cơ mà cả 2 chap ko hiểu sao đều có 1 trang bị nâu í, mà thôi kệ yk, cái đó chắc cũng ko quan trọng :3

70[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Sat Jun 07, 2014 8:39 pm

itachan

itachan
Admin

chap 57, chờ e nhé, tuần sau mới up vns :))

71[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Tue Jun 10, 2014 10:02 am

katsuragi

katsuragi

thank thot =))

72[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Sat Jan 24, 2015 8:59 pm

itachan

itachan
Admin

chap 58, may tuyển được trans nhật :))

73[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Sat Feb 28, 2015 11:14 pm

itachan

itachan
Admin

chap 59 nhé :))

74[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Sun Mar 15, 2015 2:02 am

Ocean_Batuoc

Ocean_Batuoc

1 truyện quá hay và tuyệt vời luôn, cám ơn nhóm dịch nhiều nhé... phải chi manga này cũng ra anime nhỉ? :dance:

75[Miu miu] Aphorism - Page 3 Empty Re: [Miu miu] Aphorism Sun Mar 22, 2015 11:03 pm

itachan

itachan
Admin

chap tiếp

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next