Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu miu] Yowamushi Pedal

tm902541
katowaru
dzungbkd
ancotls
ryuseidate
conquizenki
Love Anime
Makoto
itachan
13 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty [Miu miu] Yowamushi Pedal Wed Oct 09, 2013 7:28 pm

itachan

itachan
Admin

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this image.]
Type: TV
Episodes: Unknown
Aired: Oct 8, 2013 to ?
Genres: Comedy, Drama, Shounen, Sports

Em zai otaku Sakamichi Onoda đáng ra đã thành lập câu lạc bộ anime nhưng cuối cùng bị các anh zai bên câu lạc bộ đua xe đạp đe dọa bắt vào :music: 
Itachan và Neroro hợp tác phát triển :taichi:
Ep 1:
Ep 2:
Ep 3:
Ep 4:
Ep 5:
Ep 6:
Ep 7:

Được sửa bởi itachan ngày Mon Dec 09, 2013 10:04 pm; sửa lần 18.

26[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Sat Nov 16, 2013 2:31 pm

itachan

itachan
Admin

ancotls đã viết:sao vao mega khong tải dc thế nhỉ ?
mình up link gúc rồi đó cậu

27[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Thu Nov 21, 2013 12:51 pm

itachan

itachan
Admin

[You must be registered and logged in to see this link.]
ep 5, gặp gỡ nè :blush: 

28[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Thu Nov 21, 2013 1:37 pm

Love Anime

Love Anime

yeah, 2 anh nguy hiểm gặp nhau rùi. tks nhóm nhé:happiness: 

29[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Thu Nov 28, 2013 9:38 pm

itachan

itachan
Admin

ep 6 thẳng tiến, còn nửa chẳng đượng :))

30[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Fri Nov 29, 2013 10:50 am

ancotls

ancotls

ep nay co xe moi ak` . suong nhi .

31[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Mon Dec 09, 2013 10:10 pm

itachan

itachan
Admin

ep 7, còn 5 ep nữa thôi  :boohoo: 

32[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Tue Dec 10, 2013 6:40 am

Love Anime

Love Anime

chờ mãi, tks nhóm nhé

33[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Sat Dec 14, 2013 1:38 pm

katowaru

katowaru

Thanks nhóm :D

34[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Sat Dec 14, 2013 4:27 pm

tm902541

tm902541

Ep 7 : phút 11:28 sub ko có. Nhóm kt lại xem. Chỉ thấy " Ồ " thôi

35[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Sun Dec 22, 2013 7:31 pm

katowaru

katowaru

Chừng nào mới có ep mới Ad ơi  :yipee:

36[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Mon Dec 23, 2013 7:00 pm

juna

juna

chúc cả nhà có một Noel ấm áp vv & hạnh phúc

37[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Tue Dec 24, 2013 6:41 pm

Love Anime

Love Anime

Chúc nhóm và các bạn một Giáng sinh an lành nha. Nhóm ơi gắng hoàn Anime này nhé :)

38[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Fri Jan 17, 2014 10:18 am

Makoto

Makoto

Ko biết đến Tết có "boom" ko nhỉ?

39[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Mon Jan 27, 2014 7:38 pm

itachan

itachan
Admin

Makoto đã viết:Ko biết đến Tết có "boom" ko nhỉ?
nhóm ta quyết định drop chờ manga, mãi ko đấu nhau nên ức chế  :boohoo: 

40[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Sat Feb 22, 2014 11:13 am

Makoto

Makoto

itachan đã viết:
Makoto đã viết:Ko biết đến Tết có "boom" ko nhỉ?
nhóm ta quyết định drop chờ manga, mãi ko đấu nhau nên ức chế  :boohoo: 

Tin vui đầu năm.  :head: 

41[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Sun Aug 03, 2014 1:48 pm

Bun Bánh Bao ^^

Bun Bánh Bao ^^

Ủa, sao lại drop ạ? Đang hay mà, em thấy mấy diễn đàn, web đăng bộ này đều có rất nhiều bình luận ủng hộ dịch tiếp mà?
Em là em thích bộ này lắm, muốn dịch nhưng hông có biết cách chèn chữ, vv...! T^T
Nếu em có khả năng dịch, em có thể làm bộ này không ạ?

http://thiensutrang2112.wordpress.com

42[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Thu Aug 07, 2014 11:14 am

itachan

itachan
Admin

Bun Bánh Bao ^^ đã viết:Ủa, sao lại drop ạ? Đang hay mà, em thấy mấy diễn đàn, web đăng bộ này đều có rất nhiều bình luận ủng hộ dịch tiếp mà?
Em là em thích bộ này lắm, muốn dịch nhưng hông có biết cách chèn chữ, vv...! T^T
nếu em có khả năng dịch, nhóm chị sẽ bồi dưỡng 1 khóa làm ae cho, dịch thì chỉ cần biết aeghisub cơ bản, mất 5' thôi  :dance: 

43[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Fri Aug 15, 2014 9:27 pm

thekightofdark

thekightofdark

Bộ này các bạn drop thì mình có thể sub tiếp không hả bạn? Nếu được thì mình mạn phép mượn sub OST và EST nhé! Cảm ơn bạn!

44[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Sat Aug 16, 2014 7:17 pm

itachan

itachan
Admin

thekightofdark đã viết:Bộ này các bạn drop thì mình có thể sub tiếp không hả bạn? Nếu được thì mình mạn phép mượn sub OST và EST nhé! Cảm ơn bạn!
được, cơ mà bạn sub dưới tên nhóm của mình hay dưới tên nhóm bạn  :booger: 

45[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Mon Sep 08, 2014 10:53 pm

Bun Bánh Bao ^^

Bun Bánh Bao ^^

itachan đã viết:
Bun Bánh Bao ^^ đã viết:Ủa, sao lại drop ạ? Đang hay mà, em thấy mấy diễn đàn, web đăng bộ này đều có rất nhiều bình luận ủng hộ dịch tiếp mà?
nếu em có khả năng dịch, nhóm chị sẽ bồi dưỡng 1 khóa làm ae cho, dịch thì chỉ cần biết aeghisub cơ bản, mất 5' thôi  :dance: 

Khả năng dịch của em cũng khá thôi ạ. :) (Hên quá, chờ mòn mỏi mới thấy rep : :kaneki4:  )

Em có thử tải aegisub và dùng thử rồi, chỉ là em bật clip sub tiếng anh sẵn nên... hề hề :suzuya: Mà phần sub trống trơn, cho nên em trans tạm mấy dòng của tập 8 vào word chờ rep của chị. Sub (có phải là khoảng thời gian sub tồn tại khonng ạ??) là do timer canh phải không ạ? :shuu2:

http://thiensutrang2112.wordpress.com

46[Miu miu] Yowamushi Pedal - Page 2 Empty Re: [Miu miu] Yowamushi Pedal Sat Sep 13, 2014 1:40 pm

okachi.miki

okachi.miki

Tiếc quá ~ Đợi mãi ko thấy ra tập mới hèn chi đã bị drop rồi :(
Bộ này hay lắm

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2