Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] Makai Ouji: Devils and Realist - Page 4 Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] Makai Ouji: Devils and Realist - Page 4 Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu miu] Makai Ouji: Devils and Realist

captam03
naple
nhminhminh
Lucifer
Skelling
bigkool
Selenatran
NguyenNgoc
Makoto
Akari
nguyenthaianhcool
rakshasha
wing15
Rin Black
itachan
19 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4

Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

1[Miu miu] Makai Ouji: Devils and Realist - Page 4 Empty [Miu miu] Makai Ouji: Devils and Realist Wed Jun 05, 2013 10:00 pm

itachan

itachan
Admin

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this image.]

Tên: Makai Ouji: Devils and RealistHãng sản xuất:Studio Pierrot, DogakoboĐịnh dạng: TV seriesThể loại: Comedy, Demons, Fantasy, SupernaturalKhởi chiếu: Jul 8, 2013 to ?Số tập: Chưa xác địnhManga:

[You must be registered and logged in to see this link.]

William Twining may mắn có được sự thông minh và tiền tài. Cậu ấy đi học ở một trường học có uy tín, sống ở một biệt thự rộng lớn với chú và quản gia. Nhưng khi sự nghiệp của chú cậu sụp đổ, nhà Twining đã bị phá sản. Khi đang ở trong nhà kho tìm đồ để bán lấy tiền, William tình cờ biết được căn phòng bí mật. Căn phòng này chứa một phong ấn ma thuật mà William vô tình triệu hồi một con quỷ. Con quỷ này, Dantalion, đã nói với William rằng anh là người duy nhất có quyền chọn “người cai trị thế” của thế giới quỷ! Và rồi, lẽ đương nhiên là những người muốn ngai vàng cứ bám theo William – một cậu nhóc khó chịu và vô cùng ‘nai’

Trans: ItachanEdit: ItachanEncode, upload: ItachanFx: PyoitanKaratime: Wing

[You must be registered and logged in to see this image.] 
Ep 1:
Ep 2:
Ep 3:
Ep 4:
Ep 5:
Ep 6:
Ep 7:
Ep 8:
Ep 9:
Ep 10:
Ep 11:
Ep 12 End:

Được sửa bởi itachan ngày Thu Jun 12, 2014 8:01 pm; sửa lần 38.

Selenatran

Selenatran
Staff Member

itachan đã viết:
nhminhminh đã viết:Mừng tập cuối, cơ mà cái kết quá ư chi là mở
và manga thì mãi không ra :booger: 
ơ , thế là hết rồi à, ==" nhân vật chính không có thành cặp với ai ư :badluck: 

itachan

itachan
Admin

Selenatran đã viết:
itachan đã viết:
nhminhminh đã viết:Mừng tập cuối, cơ mà cái kết quá ư chi là mở
và manga thì mãi không ra :booger: 
ơ , thế là hết rồi à, ==" nhân vật chính không có thành cặp với ai ư :badluck: 
với dn còn gì :blush: 

bigkool

bigkool

wah wah.... nhom dich lai xong them 1 bo nua, haha chuc mung nha! mình rất thích.

bigkool

bigkool

:dance: 

naple

naple

ep 12 end r ak ?

captam03

captam03

Phim hay qua ban uiii,.. Thanks bạn nhiuuu :ballerina: :ballerina: :ballerina: 

nataku_haru

nataku_haru

Không những có manga mà lại cả anime, tuy rằng 0 theo hết manga nhưng được xem cũng hạnh phúc rồi; và càng hạnh phúc hơn khi xem việt sub

Đa tạ nhóm đã dịch  :luvu: 

holy713

holy713

Cảm ơn nhóm đã làm sub <3 Thích bộ này, chủ yếu thích anh Datalion @@~

Mình muốn hỏi vấn đề làm mình trăn trở là: Tại sao đầu truyện Datalion lập giao ước với Solomon khi Solomon đã lớn, mặc phục sức của nhà vua luôn, mà vô giữa truyện lại có cảnh Solomon khi còn nhỏ đã làm chủ của Datalion vậy? Khó hiểu quá, giải đáp giúp mình nha ^^

itachan

itachan
Admin

holy713 đã viết:Cảm ơn nhóm đã làm sub <3 Thích bộ này, chủ yếu thích anh Datalion @@~

Mình muốn hỏi vấn đề làm mình trăn trở là: Tại sao đầu truyện Datalion lập giao ước với Solomon khi Solomon đã lớn, mặc phục sức của nhà vua luôn, mà vô giữa truyện lại có cảnh Solomon khi còn nhỏ đã làm chủ của Datalion vậy? Khó hiểu quá, giải đáp giúp mình nha ^^
hồi bé solomon chỉ gọi lên được thôi chứ đã lập được giao ước đâu, còn lúc lớn ko phải lập giao ước mà chính xác là dan đến giết solomon đó, xem manga sẽ hiểu, em solomon lúc lớn mới lập được giao ước  :dancing: 

hoangchi

hoangchi

trời .ảnh dụ 72 con quỷ ma` có 1 câu thôi.chắc phải ghi vao` sử sách thôi.^^

Tinhvặn

Tinhvặn

Nói thật thì mình có hứng thú với em uke quỷ và anh seme Solomon hơn là cái bạn cậu chủ kiếp sau. Ngay từ chap đầu thì anh Solomon đã bắt cóc trái tim mềnh, bá đạo, tà mị, cái cách ảnh thuần phục uke ác quỷ thật là oách làm sao aaaaa!!!!

Itachan Itachan Itachan!!! Có thể nói cho mình biết ep mấy có anh Solomon và em uke quỷ đi chung không? Ngoài gặp này ra mình không hứng thú với cái khác.

Bạn quản gia với cậu chủ cũng xứng lắm, nhưng theo cái kiểu kiếp trước là Solomon, kiếp này vẫn còn duyên nợ với em quỷ thì khả năng rất lớn là hai bạn về với nhau, anh quản gia đơn phương. Còn nếu cậu chủ x quản gia thì em quỷ đau khổ cô đơn chiếc bóng rồi, ôi, mối tình tay ba luôn chứa nhiều bi kịch. Cho nên mình chỉ muốn xem Solomon bá đạo và những khoảnh khắc ngọt ngào giữa anh với em quỷ thôi >"<

itachan

itachan
Admin

Tinhvặn đã viết:Nói thật thì mình có hứng thú với em uke quỷ và anh seme Solomon hơn là cái bạn cậu chủ kiếp sau. Ngay từ chap đầu thì anh Solomon đã bắt cóc trái tim mềnh, bá đạo, tà mị, cái cách ảnh thuần phục uke ác quỷ thật là oách làm sao aaaaa!!!!

Itachan Itachan Itachan!!! Có thể nói cho mình biết ep mấy có anh Solomon và em uke quỷ đi chung không? Ngoài gặp này ra mình không hứng thú với cái khác.

Bạn quản gia với cậu chủ cũng xứng lắm, nhưng theo cái kiểu kiếp trước là Solomon, kiếp này vẫn còn duyên nợ với em quỷ thì khả năng rất lớn là hai bạn về với nhau, anh quản gia đơn phương. Còn nếu cậu chủ x quản gia thì em quỷ đau khổ cô đơn chiếc bóng rồi, ôi, mối tình tay ba luôn chứa nhiều bi kịch. Cho nên mình chỉ muốn xem Solomon bá đạo và những khoảnh khắc ngọt ngào giữa anh với em quỷ thôi >"<

Hãy xem manga nhé :dance: :dance:  nói rất nhiều về Solomon, nhưng đáng tiếc là, Solomon là chuẩn uke đó, cơ mà là kiểu trông dịu dàng như bá tước D, Dantanion coi thế chứ không hề hiền đâu, xem manga là biết. Còn cậu quản gia không hiền như cái vẻ bề ngoài đâu, thâm tâm 2 tên Dantanion và Kevin đều có vấn đề cả đó, chỉ có Solomon là dịu dàng nhất thôi [You must be registered and logged in to see this link.]
Nói thực mình ko thích anime lắm, cén, cắt, rồi chế lùng tùng bậy :boohoo: :boohoo:

Tinhvặn

Tinhvặn

ôi nô, giấc mộng tan vỡ T^T

khi bạn D gặp lại bạn cậu chủ thì mình thấy ảnh seme lên rồi, chỉ là  . . .  Solomon bá đạo thế, mềnh ước gì ảnh là S seme hơn là nữ vương uke aaaaaaaaa

có chứ, mình ngó manga rồi mới down anime nhưng  . . .  haiz, quả nhiên mình chỉ coi yaoi được thôi, hint họ gì hông hứng >"<

itachan

itachan
Admin

Tinhvặn đã viết:ôi nô, giấc mộng tan vỡ T^T

khi bạn D gặp lại bạn cậu chủ thì mình thấy ảnh seme lên rồi, chỉ là  . . .  Solomon bá đạo thế, mềnh ước gì ảnh là S seme hơn là nữ vương uke aaaaaaaaa

có chứ, mình ngó manga rồi mới down anime nhưng  . . .  haiz, quả nhiên mình chỉ coi yaoi được thôi, hint họ gì hông hứng >"<
cực nên xem manga, nói về độ bá thì Dantanion mới bá, Solomon chưa bá bằng đâu, solomon là kiểu chủ nhân thôi :dance: :dance:

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4