Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu miu][YAOI] Gochisousama

gianggiang
ayumi_chan
tiennhancau
YukiSaba
ruakoan
itachan
juna
Lucifer
12 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Empty [Miu miu][YAOI] Gochisousama Fri May 31, 2013 5:42 pm

Lucifer

Lucifer
Super Mod

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this link.]

Tên khác: Gochisousama;
Tác giả: CJ Michalski
Thể loại: Comedy Drama Romance School Life Yaoi  
Ratinh: 16+

Chàng nhân viên bán thời gian Hiroko giao thức ăn đến cho một chú bé đáng yêu ở công viên, cậu không hề nghĩ đến việc bố của chú bé đã nhờ cậu một việc. Mamoru là một người ăn uống rất cầu kì và bố của cậu bé này, Suguru cần một người đáng tin cậy trông nhà một thời gian trong mấy ngày đi công tác. Điều kiện duy nhất là, không được có tình cảm với Suguru, đây là điều đơn giản mà, phải không?! PHẢI KHÔNG?!

Được sửa bởi godless_lucifer ngày Fri May 31, 2013 9:18 pm; sửa lần 1.

11[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Gochisousama Thu Jun 06, 2013 6:57 pm

gianggiang

nhóm dịch toàn truyện hay không :fox5: iu nhóm nhiều lắm :ltt3: . À mình mới gia nhập, cho mình làm quen nha. :ltt13:

12[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Gochisousama Thu Jun 06, 2013 9:04 pm

itachan

itachan
Admin

ayumi_chan đã viết:Cho mình làm quen, mình mới gia nhập với cả nhà. Rất cảm ơn các cậu đã dịch truyện giúp tâm hồn tớ đã "sáng" nay còn "sáng" hơn 😢
cám ơn các nàng đã ủng hộ, ta tưởng qua đây rồi ko ai ủng hộ vì vốn dĩ mọi ng chỉ biết nhóm qua đọc onl 😢

13[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Gochisousama Fri Jun 07, 2013 12:02 am

miumiu3101994

miumiu3101994

mình đi từ SA lên thẳng YA, rồi xuyên qua Đam mỹ, bay qua Fanfic và bây giờ trở về với YA :fox2:

14[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Gochisousama Fri Jun 07, 2013 12:35 pm

itachan

itachan
Admin

miumiu3101994 đã viết:mình đi từ SA lên thẳng YA, rồi xuyên qua Đam mỹ, bay qua Fanfic và bây giờ trở về với YA :fox2:
ta thì có đọc đam mĩ, nhưng ko thích như sa, ya :pigfly:

15[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Gochisousama Thu Jun 20, 2013 12:51 pm

itachan

itachan
Admin

đã có ep 4 :handclap:

16[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Gochisousama Tue Dec 03, 2013 8:58 pm

itachan

itachan
Admin

chap 5, end cho nhẹ

17[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Gochisousama Wed Dec 04, 2013 6:40 pm

juna

juna

bo nay the la end roi ha ban

18[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Gochisousama Sat Jan 11, 2014 1:54 pm

zzUUzz2306

zzUUzz2306

coi bên tt8 bị sao r` ấy.Máy ta coi không đc @@~

19[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Gochisousama Wed Sep 17, 2014 3:31 pm

redblack

redblack

bạn iu tại sao tải đk mỗi chap 5 thui vậy bạn

20[Miu miu][YAOI] Gochisousama - Page 1 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Gochisousama Sun Nov 16, 2014 1:36 pm

Ciel-chan

Ciel-chan

chào chủ nhà sao mình vô đọc onl mấy trn đều k đc z bạn

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]