Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu miu] 1001 Knights

yunachan
banghy
Selenatran
Deidara (デイダラ)
nuu2609
Lucifer
itachan
11 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty [Miu miu] 1001 Knights Fri May 31, 2013 4:46 pm

itachan

itachan
Admin

First topic message reminder :

1. [You must be registered and logged in to see this image.]
    Thể loại: Adventure, Fantasy, Mystery, Shoujo, Shounen
    Tác giả: Sugisaki Yukiru
    Sơ lược:
    “Ngàn lẻ một đêm” là một tác phẩm mới của tác giả Sugisaki Yukiru. Cặp anh em trai song sinh Nanagen và Isamudakabởi vì người cha tung tích không rõ, hai anh em đành phải nhờ vào nghiệp kinh doanh của gia đình – văn phòng thám tử, vừa để sống qua ngày, vừa để tìm tin tức của cha. Một ngày nọ, họ nhận được một cuộc điện thoại, cuộc điện thoại này đã thay đổi hoàn toàn vận mệnh của Nanagen và Isamudaka – Hướng về thành đô thần bí của Ngàn lẻ một đêm – Dubai, cùng xuất phát nào!
    [You must be registered and logged in to see this link.]
    [You must be registered and logged in to see this image.]
    [You must be registered and logged in to see this link.]

Được sửa bởi itachan ngày Thu Jan 29, 2015 11:26 pm; sửa lần 13.

31[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Fri May 02, 2014 12:11 am

itachan

itachan
Admin

chap 20, sến :v

32[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Sat Jun 07, 2014 8:04 pm

itachan

itachan
Admin

chap 21, từ nhật nhé :))

33[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Sun Jul 13, 2014 5:53 pm

itachan

itachan
Admin

chap 22 nào :))

34[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Tue Aug 19, 2014 9:41 pm

itachan

itachan
Admin

chap 23 nào. lâu không gặp cậu em ăn mặc lùng thùng quá  :booger: 

35[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Thu Oct 16, 2014 11:23 pm

itachan

itachan
Admin

hàng tiếp, truyện chuẩn bị đổi sang YAOI nhé :))

36[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Fri Oct 17, 2014 2:53 pm

Tinhvặn

Tinhvặn

ô, hàng này incest hay sao thế? (hăm hở)

Knight mà lúc đầu mình lộn thành Night, tưởng là hàng của bác Hàn quốc chứ. Nói đến hồi nó xuất bản cut mất mấy cảnh hun, yaoi làm đau muốn chết, đùa gì vậy, bên Hàn vẽ yaoi nhẹ như sa, vẽ sa nhẹ như hint, nxb nỡ nào cut! Làm mình đi lùng bản eng coi đỡ ghiền >"<

Điều làm mình đau đớn là Truyền thuyết băng quỷ hay vậy mà sao không ai làm nó end trọn bộ đi! Đành rằng hồi xưa có xuất bản rồi nhưng bị cut mấy đoạn hun hít tình thú, dịch cũng giảm bớt độ hot (nghe đâu bạn fangirl trong nxb nói làm vậy để được sếp duyệt cho in) hức, ước gì có bản online đầy đủ để xem.

37[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Fri Oct 17, 2014 10:49 pm

itachan

itachan
Admin

Tinhvặn đã viết:ô, hàng này incest hay sao thế? (hăm hở)

Knight mà lúc đầu mình lộn thành Night, tưởng là hàng của bác Hàn quốc chứ. Nói đến hồi nó xuất bản cut mất mấy cảnh hun, yaoi làm đau muốn chết, đùa gì vậy, bên Hàn vẽ yaoi nhẹ như sa, vẽ sa nhẹ như hint, nxb nỡ nào cut! Làm mình đi lùng bản eng coi đỡ ghiền >"<

Điều làm mình đau đớn là Truyền thuyết băng quỷ hay vậy mà sao không ai làm nó end trọn bộ đi! Đành rằng hồi xưa có xuất bản rồi nhưng bị cut mấy đoạn hun hít tình thú, dịch cũng giảm bớt độ hot (nghe đâu bạn fangirl trong nxb nói làm vậy để được sếp duyệt cho in) hức, ước gì có bản online đầy đủ để xem.
Nó chính thức lên Shounen ai từ chap 24 nhé, có bộ Night_Head_Genesis anime bên mình cũng hint incest đó, còn he nữa :dance: :dance:

38[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Sat Oct 18, 2014 9:23 am

Tinhvặn

Tinhvặn

bộ anime Night đó  . . .  chưa end mừ, mình không theo hàng ongoing, ghét làm hươu =3=

à mà mấy bộ nào bạn thấy hint, nặng mùi thì sao không spoil ngay đầu topic đó nhỉ? Mình thấy bạn spoil rất là tình thú, hấp dẫn làm người ta muốn xem thử, mình đọc bài nào của bạn cũng phì cười, tốt hơn là ngó cái danh mục tên rồi link down trơ trọi buồn tẻ nhiều =3=

39[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Sat Oct 18, 2014 11:00 am

itachan

itachan
Admin

Tinhvặn đã viết:bộ anime Night đó  . . .  chưa end mừ, mình không theo hàng ongoing, ghét làm hươu =3=

à mà mấy bộ nào bạn thấy hint, nặng mùi thì sao không spoil ngay đầu topic đó nhỉ? Mình thấy bạn spoil rất là tình thú, hấp dẫn làm người ta muốn xem thử, mình đọc bài nào của bạn cũng phì cười, tốt hơn là ngó cái danh mục tên rồi link down trơ trọi buồn tẻ nhiều =3=
mình làm end rồi chưa up đó :dance: :dance: :dance:
Cơ bản nó hint suốt 24 ep thì spoil kiểu j, mà hint ngay ep 1 chứ :dead: :dead:

40[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Sun Nov 09, 2014 7:16 pm

traxanh24

traxanh24

Bộ này đúng là shounen ai trá hình kèm theo harem =)))

bé anh đi đâu cũng cua được một đống trai đẹp, gieo tình khắp nơi. Quả này thằng em cứ xác định là tha hồ đối mặt với đống tình địch. Có điều địa vị của cháu nó trong lòng bé anh lúc nào cũng lớn, có thể chảnh cờ hó với đám kia rồi

cảm ơn nhóm dịch đã dịch đuổi tới chap mới nhất trên mạng, tốc độ bám khá sát với bên tầu lẫn Nhật :3

41[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Tue Dec 16, 2014 11:33 pm

An Ky

An Ky

Link down chap 22 23 24 bị hư rồi ad ơi ><
Mà vẫn chưa có link down chap 25 vậy ad? ><
Thích truyện này lắm luôn, hint từa lưa, coi mà hú hét, mà lâu quá không có chap mới :((

42[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Wed Dec 17, 2014 12:09 am

itachan

itachan
Admin

An Ky đã viết:Link down chap 22 23 24 bị hư rồi ad ơi ><
Thích truyện này lắm luôn, hint từa lưa, coi mà hú hét, mà lâu quá không có chap mới :((
bộ này nhóm mình bám kịp nhật đó bạn

43[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Wed Dec 17, 2014 8:48 pm

An Ky

An Ky

itachan đã viết:
An Ky đã viết:Link down chap 22 23 24 bị hư rồi ad ơi ><
bộ này nhóm mình bám kịp nhật đó bạn

Ừ ý mình là bên Nhật lâu ra quá đó ad TT.TT
Thank ad đã fix link :)

44[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Thu Jan 29, 2015 11:31 pm

itachan

itachan
Admin

chap 26 nhé

45[Miu miu] 1001 Knights - Page 2 Empty Re: [Miu miu] 1001 Knights Thu Feb 12, 2015 1:09 am

itachan

itachan
Admin

2 chap mới nhé

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2