Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma

Chauuke
okachi.miki
AnglexEvil
Carly
Mun Lùn
a.n1705
xích quỷ
k-RumBim Pop
nkimckoe.1234
bla_bla_hehe
juna
itachan
16 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Mon Jun 30, 2014 11:22 pm

itachan

itachan
Admin

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this image.]
Title: Koishii Akuma
Alt.Title: Lovely Demon/Devil
Mangaka: Madarame Hiro
Genre: Yaoi, Comedy
Tiếp 2 phần trước [You must be registered and logged in to see this link.]
[You must be registered and logged in to see this link.]
[You must be registered and logged in to see this link.]

Được sửa bởi itachan ngày Tue Aug 05, 2014 10:39 pm; sửa lần 7.

11[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Thu Jul 03, 2014 7:45 pm

itachan

itachan
Admin

chap 1 lên thớt :))

12[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Sat Jul 05, 2014 5:52 pm

Mun Lùn

Mun Lùn

chừng nào ra típ z.Mong.......mong rồi ngóng

13[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Tue Jul 08, 2014 12:05 am

nkimckoe.1234

nkimckoe.1234
Staff Member

Mun Lùn đã viết:chừng nào ra típ z.Mong.......mong rồi ngóng
Khi nào chap mới của Itoshii ra tiếp thì cái này sẽ ra tiếp  :dance: :dance: Nhanh thôi mà  :dance: :dance: 

14[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Mon Jul 14, 2014 10:16 pm

Carly

Carly

Akiyoshi dth wa :3 :blush: ngồi hóng ah~  :floating: :luvu:

15[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Wed Jul 30, 2014 8:36 pm

itachan

itachan
Admin

chap 2 lên thớt nhé, hay rồi đây  :booger: 

16[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Thu Jul 31, 2014 1:18 am

nkimckoe.1234

nkimckoe.1234
Staff Member

Tung hường, tung tim cho nàng edit. Nàng edit quá tuyệt vời luôn  :kiss: 

17[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Thu Jul 31, 2014 12:49 pm

AnglexEvil

AnglexEvil

Wah... chap 2 đọc buồn cho Akiyoshi wa' đi  :boohoo: :boohoo: :boohoo: 
Nhưng dù sao thì rất cám ơn nhóm vì đã dịch nhanh ra chap mới nhé  :bye: 

18[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Tue Aug 05, 2014 10:36 pm

itachan

itachan
Admin

chap 3, tên seme quá đểu  :patpat: :patpat: :patpat: 

19[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Wed Aug 06, 2014 6:29 pm

okachi.miki

okachi.miki

Càng ngày càng bấn anh Seme nha >"<

20[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Mon Sep 15, 2014 10:01 pm

Chauuke

Chauuke

Không biết chừng nào có tiếp :( sao mình thích tác giả này quá, mong nhóm edit hết manga của Hiro vì dễ thương quá ^^

21[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Sat Sep 20, 2014 12:11 am

nkimckoe.1234

nkimckoe.1234
Staff Member

Chauuke đã viết:Không biết chừng nào có tiếp :( sao mình thích tác giả này quá, mong nhóm edit hết manga của Hiro vì dễ thương quá ^^
Hiện tại bên eng chưa ra chap mới nên bọn mình chưa làm tiếp được :boohoo: :boohoo: Còn yên tâm là mình thích truyện của Hiro-sensei lắm, nên bộ nào chưa trans là mình sẽ cố gắng ôm tuốt :3 :ballerina: :ballerina: :ballerina: :ballerina:

22[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Sat Sep 20, 2014 11:44 am

itachan

itachan
Admin

nkimckoe.1234 đã viết:
Chauuke đã viết:Không biết chừng nào có tiếp :( sao mình thích tác giả này quá, mong nhóm edit hết manga của Hiro vì dễ thương quá ^^
Hiện tại bên eng chưa ra chap mới nên bọn mình chưa làm tiếp được :boohoo: :boohoo: Còn yên tâm là mình thích truyện của Hiro-sensei lắm, nên bộ nào chưa trans là mình sẽ cố gắng ôm tuốt :3 :ballerina: :ballerina: :ballerina: :ballerina:
không liên quan, nhưng cái love priston đâu nàng :booger:

23[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Sat Sep 20, 2014 9:02 pm

nkimckoe.1234

nkimckoe.1234
Staff Member

itachan đã viết:
nkimckoe.1234 đã viết:
không liên quan, nhưng cái love priston đâu nàng :booger:
n cứ bình tĩnh, đợi t làm xong cái Ghoul đã :)))

24[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Sun Dec 07, 2014 10:30 pm

shuuharu

shuuharu

link download die rồi ad ơi :v

25[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Mon Dec 15, 2014 1:40 pm

hibari kyouya

hibari kyouya

link die uj

26[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Mon Dec 29, 2014 2:58 am

joehoang26

joehoang26

sao ko down dc ad?

27[Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma - Page 1 Empty Re: [Miu Miu][YAOI] Koishii Akuma Sat Sep 19, 2015 1:30 pm

aichan123

Nhóm ơi truyện này bên eng hoàn rồi đợi bản dịch của nhóm a. :luvu:

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next