Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu miu][YAOI] Caste Heaven

Dragon_yuu
asachan2410
nhật lạc hư vô
DOGI
okachi.miki
myraclehome
minzzshi
NejiTen
AnglexEvil
Phùng Điệp
xXKul
hoacotim542
DuckLink
yeuvkratnhieu
Capricorn1102
sakurayuki
beiu123
heominiu
yunachan
aichan123
stamin_179
chihiro_214
blackcatonthebeach
mot.truyen
tieutubachkim
itachan
30 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Mon May 12, 2014 3:18 pm

itachan

itachan
Admin

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this link.]
Alternative カーストヘヴン ; Heaven of School Caste
Author(s) Ogawa Chise
Artist(s) Ogawa Chise
Genre(s) Drama ; school life ; yaoi
Được vận hành bởi một hề thống luật lệ hà khắc, ngôi trường này là một hồ xoáy của sự ganh ghét, đố kỵ và thèm khát. Từ một kẻ thống trị bị rớt xuống đáy vực. Chuyện gì sẽ xảy ra với Azusa? Mời các bạn đón đọc bộ truyện mới nhất của Ogawa Chise.

Được sửa bởi itachan ngày Wed Apr 15, 2015 10:30 pm; sửa lần 3.

26[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sat Jul 26, 2014 11:54 am

itachan

itachan
Admin

có chap 3 bản down lẫn onl rồi nhé :))

27[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sat Jul 26, 2014 1:35 pm

Phùng Điệp

Phùng Điệp

Có chap 3 rồi kìa *tung hoa* ~ Đọc xong muốn thiến bạn seme quá  :boohoo: 

http://mopconuong.blogspot.com/

28[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sun Jul 27, 2014 12:43 pm

xXKul

xXKul

Ngược te tua bé thụ :((  :head: :head: 
Sao có cảm giác muốn thiến tên Uke quá  :kill: :kill: 

29[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sun Jul 27, 2014 2:20 pm

AnglexEvil

AnglexEvil

Same thiệt là... :booger:  hành Uke vừa vừa thui chứ có cái cơ hội nói (...) rồi kia mà cứ tiếp tục đùa giỡn  :head: :help: :head: 

30[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sun Jul 27, 2014 3:33 pm

NejiTen

NejiTen

Đọc xong mặt mình kiểu như thế này O_O một lúc rồi đơ luôn một hồi, và sau đó ='=... :badluck: :badluck: 

31[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Mon Jul 28, 2014 8:50 am

minzzshi

minzzshi

thanks nhóm nhiều. Mình đọc trên truyentranh8 không được, :boohoo:  hên là nhớ nhóm dịch nên qua đây down về  :(o>v<o): *chụt chụt *
     :meo: hóng chương mới

32[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Wed Aug 13, 2014 5:21 pm

myraclehome

myraclehome

hóng quá aaaa ~~~~

33[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Thu Aug 14, 2014 11:45 am

okachi.miki

okachi.miki

Tội bé Azusa của tôi  :boohoo: 

34[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Fri Aug 15, 2014 10:33 am

DOGI

DOGI

Khi nào có chap 4 vậy?????  :calm:  :calm:  :calm:  :calm:  :calm:  

35[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Wed Oct 08, 2014 8:40 pm

nhật lạc hư vô

nhật lạc hư vô

ố, nhớ là trước kia nhóm hay up bên VNS mà ta :v sao h chuyển sang TT8 rầu :v lại còn cấm up bên nhà VNS nữa :v ta chỉ đi đọc thôi chớ mấy cái vụ xin per hay re-up này chẳng bao h biết hay quan tâm, nhưng thực thự là bên TT8 khá tai tiếng về mấy cái vụ up truyện hì hì

36[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Wed Oct 08, 2014 8:45 pm

nhật lạc hư vô

nhật lạc hư vô

hay là nhóm khúc mắc mấy cái vụ cướp con hả? t nghe nói có nhiều bộ, nhóm cũ ko drop nhưng lại chưa làm đăng chương tiếp, nhóm mới lại tưởng drop nên làm tiếp lun :v
có mấy bữa chửi nhau tóe lửa lun :v hê hê tui cũng xông vô làm mấy trận :v

37[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Fri Oct 10, 2014 9:57 pm

itachan

itachan
Admin

nhật lạc hư vô đã viết:hay là nhóm khúc mắc mấy cái vụ cướp con hả? t nghe nói có nhiều bộ, nhóm cũ ko drop nhưng lại chưa làm đăng chương tiếp, nhóm mới lại tưởng drop nên làm tiếp lun :v
có mấy bữa chửi nhau tóe lửa lun :v hê hê tui cũng xông vô làm mấy trận :v
rất tiếc là bên tt8 với nhóm mình rất hòa thuận, ẹc bên đó cũng đáng yêu. còn vns, các bạn khi nào trở thành 1 nhóm dịch ya sẽ hiểu :booger: Còn lý do nữa là mình không muốn nó bik cắt H, thế thôi :dance:
link chap 4 onl nhé [You must be registered and logged in to see this link.]

38[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Fri Oct 10, 2014 10:18 pm

asachan2410

asachan2410

nhóm cho mình hỏi là nhóm ko up link down nữa hả?

39[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sat Oct 11, 2014 12:54 am

itachan

itachan
Admin

asachan2410 đã viết:nhóm cho mình hỏi là nhóm ko up link down nữa hả?
có link down đó bạn

40[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sat Oct 11, 2014 10:45 am

Dragon_yuu

Dragon_yuu

link down chap 4 ad ơi :'(

41[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sat Oct 11, 2014 6:26 pm

itachan

itachan
Admin

Dragon_yuu đã viết:link down chap 4 ad ơi :'(
có rồi nhé :booger:

42[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sat Oct 11, 2014 8:48 pm

Dragon_yuu

Dragon_yuu

tks ad :3

43[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sat Oct 18, 2014 6:36 am

Tinhvặn

Tinhvặn

bộ này có np không người? np hay uke mất zin thì mình hông theo dõi đâu nha, dù yêu sensei đến mấy, dù khoái sensei viết bịnh bao nhiêu thì mình kỵ uke mất zin nha nha nha

44[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Fri Jan 16, 2015 5:33 pm

hibari kyouya

hibari kyouya

alo nó ra chap 5 bộ tiếng trung uj may tình yêu , hajzzz aj

45[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sun Jan 18, 2015 2:28 pm

meobanhmi27

meobanhmi27

:ballerina: tks Team nhá. Likeee

46[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Sun Feb 15, 2015 11:51 pm

itachan

itachan
Admin

chap 5 nhé

47[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Thu Feb 26, 2015 6:57 pm

kill0735

kill0735

ớ hình như ss bị nhầm thì phải, ở chap 1 bạn tóc đen đeo kính nhát nhát lấy được con J mà sao sang chap 5 lại thành con 8 nhỉ :3

48[Miu miu][YAOI] Caste Heaven - Page 2 Empty Re: [Miu miu][YAOI] Caste Heaven Fri Feb 27, 2015 6:10 pm

itachan

itachan
Admin

Tinhvặn đã viết:bộ này có np không người? np hay uke mất zin thì mình hông theo dõi đâu nha, dù yêu sensei đến mấy, dù khoái sensei viết bịnh bao nhiêu thì mình kỵ uke mất zin nha nha nha
tôi cũng chưa biết nó có np hay ko :boohoo:

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2