Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] Ketsuekigata-kun! Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] Ketsuekigata-kun! Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu miu] Ketsuekigata-kun!

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1[Miu miu] Ketsuekigata-kun! Empty [Miu miu] Ketsuekigata-kun! Mon Apr 29, 2013 2:50 pm

itachan

itachan
Admin

[You must be registered and logged in to see this image.]
~> TV series (chưa rõ số tập)

~> Thể loại:
Comedy

~>Nội dung:

Bí mật các nhóm máu
Download:
Ep 1:
[You must be registered and logged in to see this link.]|[You must be registered and logged in to see this link.]
Ep 2:
[You must be registered and logged in to see this link.]|[You must be registered and logged in to see this link.]

2[Miu miu] Ketsuekigata-kun! Empty Re: [Miu miu] Ketsuekigata-kun! Wed Oct 08, 2014 5:27 pm

Tinhvặn

Tinhvặn

trời ạ, sao nhóm nỡ lòng nào drop cái này? TTATT

mềnh mê cái này với 12 chòm sao lắm, hài kinh, mình theo nó bên tranh vẽ hết cả bộ và hình như nó cũng bị drop rồi >"<

bộ nhóm máu này mình coi tranh thấy cũng rất hài, tếu tếu, sao lại drop . . .

3[Miu miu] Ketsuekigata-kun! Empty Re: [Miu miu] Ketsuekigata-kun! Sun Oct 12, 2014 10:35 pm

itachan

itachan
Admin

Tinhvặn đã viết:trời ạ, sao nhóm nỡ lòng nào drop cái này? TTATT

mềnh mê cái này với 12 chòm sao lắm, hài kinh, mình theo nó bên tranh vẽ hết cả bộ và hình như nó cũng bị drop rồi >"<

bộ nhóm máu này mình coi tranh thấy cũng rất hài, tếu tếu, sao lại drop  . . .  
vì có nhóm khác chanh mất nên mình ngại làm :bye: :bye:

4[Miu miu] Ketsuekigata-kun! Empty Re: [Miu miu] Ketsuekigata-kun! Mon Oct 13, 2014 11:01 am

Tinhvặn

Tinhvặn

uầy, cái đó phải tính chất lượng nữa, nếu nhóm làm hay thì dù coi rồi vẫn coi lại mà. như mình đây ngày xưa RG Veda tái bản, hai nhà xuất bản ra cùng lúc luôn. Mình đại za mua hết hai bộ, một nhà xuất bản dịch hơi ẹ nhưng được cái luôn có post card màu đi kèm, nhà kia thì dịch hay gian tình đầy đất, có thể nói là coi 2 phiên bản rất thú vị.

Mình thấy nhóm dịch hay, nhanh nên mình thích lắm, link dễ down nữa, khá tiện.

À mà mình mong là nhóm sẽ ưu tiên link Ggdrive, mediafire, vì hai cái này rất dễ down, nhất là Gg mình thấy nó sống lâu hơn chút đó. Mình kỵ vị Mega vì lần nào down file nặng nó cũng chết máy giữa đường hết, hận ghê luôn >"<

5[Miu miu] Ketsuekigata-kun! Empty Re: [Miu miu] Ketsuekigata-kun! Mon Oct 13, 2014 2:57 pm

leeheeran

leeheeran

cuối cùng đã có người làm sub cái này T^T nhưng sao nhóm drop rồi *khóc thành sông*
hồi trước mình có xem bên youtube, coi được vài tập .. rồi sau này kiếm xem thì đâu mất tiêu luôn
mình cực thích series này, dễ thương kinh khủng luôn í ^^~

----------------------
nhóm ơi mần tiếp đi mà, mình ủng hộ nhóm nè :''>

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]