Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu][YAOI] J no Subete Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu][YAOI] J no Subete Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu miu][YAOI] J no Subete

SongNguyet Luna
kyyko_93
renka3495
hoangtuan1292
itachan
naughty_cat
Lucifer
11 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty [Miu miu][YAOI] J no Subete Sat Jun 01, 2013 1:39 pm

Lucifer

Lucifer
Super Mod

[You must be registered and logged in to see this image.]

Thông tin:

Tên khác: All About J

Thể loại: Drama, Gender Bender, Psychological, Shounen Ai, Soft Yaoi

Tác giả: Nakamura Asumiko

Sơ lược:

Kể về cuộc đời tăm tối của một cậu bé tên J. Cả tuổi thơ và quãng thời gian trong trường học của cậu có rất nhiều khổ cực. Cậu cố gắng tìm một nơi mà cậu thuộc về trên thế giới này cho đến khi cậu gặp học sinh gương mẫu Paul...

[You must be registered and logged in to see this link.]

2[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Sat Jun 15, 2013 7:58 pm

naughty_cat

sao nhà các nangf hông làm tiếp bộ này a T^T . lâu oy hơm có chap mới . ta mong lắm a ~

3[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Sat Jun 15, 2013 10:57 pm

itachan

itachan
Admin

đâu, nhóm ta vẫn làm tiếp, trans đến chap 13 rồi, mà bạn clean đi đâu đó nên :bekytu1:
nàng có bản scan của j từ chap 10 ko

4[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Fri Aug 16, 2013 8:16 am

itachan

itachan
Admin

update chap 11 nhé

5[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Thu Aug 29, 2013 5:21 pm

hoangtuan1292

hoangtuan1292

chap 10 sao o khong co gi het , dau mat roi Ban oi !:boohoo: , Ban nho giu gin suc khoe nha , cam on Ban da vat va nhieu roi , Ban thuong !

6[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Thu Aug 29, 2013 10:51 pm

itachan

itachan
Admin

hoangtuan1292 đã viết:chap 10 sao o khong co gi het , dau mat roi Ban oi !:boohoo: ,  Ban nho giu gin suc khoe nha , cam on Ban da vat va nhieu roi , Ban thuong !
hả, chap 10 đủ mà cậu :boohoo: 

7[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Sat Sep 21, 2013 2:47 pm

renka3495

renka3495

Chap 10 ko co gi het ban oi, ban kiem tra lai nhe

8[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Sat Feb 15, 2014 7:54 pm

itachan

itachan
Admin

update chap 13

9[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Sat Feb 15, 2014 10:05 pm

kyyko_93

Bạn ơi, phần download bị hỏng rồi hay sao ý, bạn kiểm tra lại xem ^^

10[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Sat Feb 15, 2014 11:03 pm

SongNguyet Luna

SongNguyet Luna
Staff Member

Chap 13 đâu??? ~
P.S. Mất nick ko biết bn lần rồi =-=

11[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Tue Feb 18, 2014 12:35 pm

itachan

itachan
Admin

SongNguyet Luna đã viết:Chap 13 đâu??? ~
con gái, ta bị del foder rồi mà  :boohoo: 
chap 13 trên vns ý

12[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Thu Feb 20, 2014 9:06 pm

CielLightSky

CielLightSky

:neko052:  thank các nàng đã dịch  :neko052: . T yêu tác giả này  :neko009: . Nhưng cho t hỏi sao link down ko down dc :boohoo: . Anyway, cảm ơn nhìu  :neko054: 

13[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Sun Aug 10, 2014 5:03 pm

hdexuong1510

ad có thể reup bộ này đc hơm a TT^TT

14[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Mon Aug 11, 2014 10:52 am

okachi.miki

okachi.miki

Mong ad có thể reup lại bộ này ^^~ Mình rất thích truyện của sensei này  :boohoo:

15[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Sat Aug 16, 2014 8:10 pm

itachan

itachan
Admin

SongNguyet Luna đã viết:Chap 13 đâu??? ~
nick mega mình bị xóa rồi, chỉ có bản onl thôi, mà bản onl ko bị cắt h đâu, chap 13 có trên bản onl mà, còn khả năng nick bị xóa chứ ko phải mất đâu :))
Nhóm mình quy định 3 tháng xóa nick những người lâu ko vô 1 lần

16[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Thu May 07, 2015 5:34 am

papermoon314

papermoon314

Các bạn có link tải chap 15 và 15.5 chưa? Mình thấy đăng trên web đọc rồi mà không thấy link :luvu: :luvu:

17[Miu miu][YAOI] J no Subete Empty Re: [Miu miu][YAOI] J no Subete Sun May 10, 2015 3:29 pm

itachan

itachan
Admin

papermoon314 đã viết:Các bạn có link tải chap 15 và 15.5 chưa? Mình thấy đăng trên web đọc rồi mà không thấy link :luvu: :luvu:
mình up lên nhà mới ấy, cậu lên face sẽ thấy link nhà mới nhé

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]