Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1[Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Empty [Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Sun Nov 16, 2014 9:36 pm

itachan

itachan
Admin

[You must be registered and logged in to see this link.]
Alternative Name: 悪魔屋敷の教育係; Akuma Yashiki no Kyouikugakari
Genre(s): Comedy, One Shot, Shoujo, Supernatural
Author(s): Houjou Yutori, Mochizuki Kako
Artist(s): Houjou Yutori, Mochizuki Kako
Nội dung:
Reki Asubino có một kí hiệu bị nguyền rủa trên tay. Vì thế, hàng xóm và bạn trên lớp đều xa lánh cậu, bố mẹ cũng bỏ rơi cậu. Reki có lẽ là người còn lại ở Biệt Thự Quỷ…nhưng cậu không có một mình. Cậu có nhiều người hầu trong nhà…tuy nhiên, họ không phải là con người. Sinh nhật, cậu được tặng nhiều quà, nhưng cái cậu muốn nhất là một con người.  Một ngày, cậu cũng có được thứ mình muốn ở trong một cái hộp, theo nghĩa đen. Reki không chỉ có một con người, mà cậu còn có một người thầy tận tâm…và một người bạn…phải không?

2[Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Empty Re: [Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Sun Nov 16, 2014 11:31 pm

ruakoan

Staff Member

Shoujo gì kỳ vậy? :v

3[Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Empty Re: [Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Mon Nov 17, 2014 12:08 am

itachan

itachan
Admin

sj là dành cho gái thôi con, có phải tình cảm nam nữ đâu

Akari

Akari

itachan đã viết:sj là dành cho gái thôi con, có phải tình cảm nam nữ đâu
ủa vậy hả :v giờ mới biết :blush:

5[Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Empty Re: [Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Tue Nov 18, 2014 10:15 pm

Cánh Hoa Rơi

Cánh Hoa Rơi

Chào bạn ad, xin lỗi vì đã đột ngột làm phiền thế này, bạn có thể cho mình mang bộ này sang bên tracker.kokocon.net/ được không? Mình hứa sẽ ghi credit đầy đủ, cám ơn bạn.

6[Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Empty Re: [Miu Miu] The Devil Mansion's Teacher Sat Dec 13, 2014 11:39 pm

ruakoan

Staff Member

Update link site nhóm

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]