Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!

You are not connected. Please login or register

» Manga Zone » Đã hoàn thành » [Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu

[Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu on Sat Oct 18, 2014 6:14 am

Tinhvặn

[You must be registered and logged in to see this image.]

Tên tác phẩm: Ai dano Koi dano/ Thế nào là tình yêu

Tác giả: Ootsuki Miu

Dịch giả: Tinhvặn

Thể loại: yaoi manga, slice of life, romance

Cảnh cáo: vì sở thích đen tối của dịch giả nên có tả cận cảnh yaoi, bạn nào chưa bước qua vùng đất yaoi xin đừng mạo hiểm down về!

Nội dung: Nonami an ủi cậu bạn Hino thất tình. Biết là không nên nhưng Nonami không cách nào khống chế trái tim đừng rung động. Là một câu chuyện ngọt ngào.

Lời dịch giả: xin tôn trọng người dịch không đem truyện này đăng ở bất cứ đâu khi chưa được cho phép!

Download~Đọc online

...........

trong hàng loạt manga dịch mình post thì có một số truyện mình làm lúc mới tập tành dịch nên khá là xấu, chủ yếu là mắc lỗi phóng to chữ hết mức có thể. Mình không rành CNTT, mình chỉ biết xóa chữ, điền chữ trên paint và một chút trợ giúp của photoscape. Đây là một trong những tác phẩm đầu đời đó ^^!

2 Re: [Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu on Wed Nov 05, 2014 12:07 am

chuot_mun

mới đọc xong chap 1 thôi, nhưng tui thấy cũng khá nhẹ nhàng. cảm ơn bạn đã dịch. mới chap 1 nên chưa bình luận đc nhiều. :blush:

3 Re: [Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu on Wed Nov 05, 2014 1:06 am

otaku prince

thank các bạn mình rất các tên của truyện,Thế nào là tình yêu! bản thân mình cũng muốn biết <3 .

4 Re: [Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu on Wed Nov 05, 2014 5:34 am

Tinhvặn

ừa, cảm ơn các bạn đã thích, thật xấu hổ khi manga này là tác phẩm đầu tay của mình nên font chữ xấu lắm, nó to như bánh xe bò ấy, lúc to lúc nhỏ, giờ mình đọc lại còn khó chịu. Biết khoe ra thì xấu mặt lắm nhưng mình vẫn làm, vì là con đầu lòng, muốn được nhiều bạn biết hơn >"<

@Chuot: yaoi nặng đó, hông nhẹ đâu, mấy chap yaoi coi xịt máu =))))

5 Re: [Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu on Wed Nov 05, 2014 9:29 pm

itachan

Admin
Tinhvặn đã viết:ừa, cảm ơn các bạn đã thích, thật xấu hổ khi manga này là tác phẩm đầu tay của mình nên font chữ xấu lắm, nó to như bánh xe bò ấy, lúc to lúc nhỏ, giờ mình đọc lại còn khó chịu. Biết khoe ra thì xấu mặt lắm nhưng mình vẫn làm, vì là con đầu lòng, muốn được nhiều bạn biết hơn >"<

fan nhóm mình toàn dân đọc 3p, 4p thì khỏi lo :dance: :dance:

6 Re: [Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu on Wed Nov 05, 2014 9:33 pm

itachan

Admin
Tinhvặn đã viết:ừa, cảm ơn các bạn đã thích, thật xấu hổ khi manga này là tác phẩm đầu tay của mình nên font chữ xấu lắm, nó to như bánh xe bò ấy, lúc to lúc nhỏ, giờ mình đọc lại còn khó chịu. Biết khoe ra thì xấu mặt lắm nhưng mình vẫn làm, vì là con đầu lòng, muốn được nhiều bạn biết hơn >"<

fan nhóm mình toàn dân đọc 3p, 4p thì khỏi lo :dance: :dance:

7 Re: [Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu on Thu Nov 06, 2014 10:46 pm

chuot_mun

ựa, cảm ơn bạn Tinh đã nhắc. nhưng mà, hầy, vẫn thấy nhẹ nhàng lắm a :dancing:

8 Re: [Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu on Thu Nov 06, 2014 11:50 pm

DNg

ai chỉ mình cách đọc đc k ạ ? phải down về hay có link onl ạ?

9 Re: [Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu on Fri Nov 07, 2014 11:39 am

chuot_mun

đọc online thì có trang này: mangamiumiu.net. còn ở đây có topic có cả phần Down lẫn Online. còn nếu chỉ có riêng Down thôi, khi bạn muốn đọc thì nên down về. tớ mới vô forum đc mấy ngày, đại khái thấy được như vậy.

10 Re: [Manga YA] Ai dano Koi dano - Ootsuki Miu on Thu Jan 08, 2015 1:39 am

itachan

Admin
đã có link onl nhé

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]