Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Manga SA] [Getbackers Ban/Gin] Only S - Mutoh-No-Kobako Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Manga SA] [Getbackers Ban/Gin] Only S - Mutoh-No-Kobako Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Manga SA] [Getbackers Ban/Gin] Only S - Mutoh-No-Kobako

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Tinhvặn

Tinhvặn

[You must be registered and logged in to see this link.]
Tên tác phẩm: Only S/Chỉ có S

Tác giả: Mutoh-No-Kobako

Dịch giả: Tinhvặn

Thể loại: doujinshi Getbackers, Sa (hint ya), romance

Cặp đôi: Ban/Ginji

Độ tuổi: 14+

Cảnh cáo: sến súa tim hồng bay bay

Tình trạng: hoàn

Nội dung: Ginji chúc mừng sinh nhật của Ban. Ginji chờ mong ăn bánh ngọt nhưng bị Ban cướp mất. Ban lại đè đầu Ginji trả lại miếng bánh qua đường…miệng

[You must be registered and logged in to see this link.]~[You must be registered and logged in to see this link.]

Note: có trang nhảy 13 -15, không phải thiếu trang 14 đâu nhé, là tại nhóm dịch người ta đánh sai trang ^^

...........

trong hàng loạt manga dịch mình post thì có một số truyện mình làm lúc mới tập tành dịch nên khá là xấu, chủ yếu là mắc lỗi phóng to chữ hết mức có thể. Mình không rành CNTT, mình chỉ biết xóa chữ, điền chữ trên paint và một chút trợ giúp của photoscape. Đây là một trong những tác phẩm đầu đời đó ^^!

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]