Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu Miu][YAOI] A Boring Man

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Fri Apr 11, 2014 9:33 pm

itachan

itachan
Admin

[You must be registered and logged in to see this link.]
Genre(s) Drama, Romance, Yaoi,
Author yamamoto kotetsuko
Chuyện tình chàng trai nhàm chán  :boohoo: 
GG DRIVER:

Được sửa bởi itachan ngày Tue Mar 17, 2015 9:50 pm; sửa lần 2.

2[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Sat Apr 12, 2014 8:17 pm

thanhgomuc

thanhgomuc

Cảm ơn nhóm dịch nhé ^^, mà có thể chuyển download bằng phần mềm khác không, dùng google drive khó quá bạn ạ="=

3[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Sat Apr 12, 2014 8:34 pm

erika_demon

erika_demon

mình ko biết down phần mềm này dù dã thử nhiều lần hic

4[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Sat Apr 12, 2014 9:55 pm

Rin Black

Rin Black
Admin

Làm theo hướng dẫn như ảnh nha bạn. Máy bạn nó hiện như thế nào thì làm theo cái đó.
[You must be registered and logged in to see this image.]

Hoặc:

[You must be registered and logged in to see this image.]

Enjoy~ :un11: 

https://bloodmoonhouse.wordpress.com/

5[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Sun Apr 13, 2014 4:47 am

erika_demon

erika_demon

hic của tớ hiện giống hình thứ 2 nhưng ấn vào download mai cũng ko đc :(((

6[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Sun Apr 13, 2014 12:50 pm

itachan

itachan
Admin

erika_demon đã viết:hic của tớ hiện giống hình thứ 2 nhưng ấn vào download mai cũng ko đc :(((
thế thì là do mạng cậu ạ  :boohoo: 

7[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Sun Apr 13, 2014 2:48 pm

erika_demon

erika_demon

nhưng tớ download ở megafire hay chõ khác vẫn được :((((

8[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Mon Apr 14, 2014 12:11 pm

Rin Black

Rin Black
Admin

Bạn ấn đúng download chưa?  :un7: 
Hoặc là nó đã down về cho bạn rồi nhưng mà bạn k để ý vì nó không hiện xuống phía dưới cho bạn. Một vài máy bị như thế *maybe~*
Bạn thử tìm trong mục tải xuống của trình duyệt đang sử dụng hoặc trong mục download tại ổ C xem sao nhé :un4: 

9[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Mon Apr 14, 2014 8:30 pm

itachan

itachan
Admin

chap 2

10[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Tue Apr 15, 2014 2:24 am

erika_demon

erika_demon

ấn đúng mà làm y chang nhưng trong lịch sử với cả phần down lòa đều ko có ko đc :((((

11[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Tue Apr 15, 2014 8:50 pm

Rin Black

Rin Black
Admin

Thế thì mình bó tay rồi =="

12[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Wed Apr 16, 2014 4:27 am

erika_demon

erika_demon

có thể thêm download ở trang khác ko  :sebas5: 

13[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Wed Apr 16, 2014 8:07 pm

Rin Black

Rin Black
Admin

Được rồi mình up thêm lên Fshare vậy nha. Đã bổ sung link :sebas1: 

14[Miu Miu][YAOI] A Boring Man Empty Re: [Miu Miu][YAOI] A Boring Man Sat Jun 28, 2014 9:23 am

Ngọc Thảo

Ngọc Thảo

K xem onl đc hả bạn?

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]