Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza)

kimnguyetda
Hàn Thanh Vũ
Pun mụn
cold7495
anhthukhongcamxuc
Rin Black
Ao Ajisai
Luka Chizuru
juna
Mary Blood
itachan
15 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Wed Mar 19, 2014 10:47 pm

itachan

itachan
Admin

[You must be registered and logged in to see this link.]
Other name: ブラッディ+メアリー; Bloody + Mary; Bloody+Mary
Genres: Shoujo, Supernatural
Author: SAMAMIYA Akaza
Cuộc gặp gỡ có 1 không 2 giữa 1 ma cà rồng khát khao được chết và một tu sĩ khao khát được sống?!
Hai người sẽ đi về đâu.
[You must be registered and logged in to see this image.]

Được sửa bởi itachan ngày Fri Feb 06, 2015 4:03 pm; sửa lần 3.

Mary Blood

Mary Blood

Giống tên mình thế =)))

juna

juna

hay wa

Luka Chizuru

Luka Chizuru

làm thế nào để xem truyện vậy?

itachan

itachan
Admin

ep 2, ep 2, trên vns có onl rồi nhé

itachan

itachan
Admin

chap 3 nhé nhé

Ao Ajisai

Ao Ajisai

Bạn ơi truyện hay ghê, nhưng tại sao mình ko download đựơc vậy bạn?

Rin Black

Rin Black
Admin

Ao Ajisai đã viết:Bạn ơi truyện hay ghê, nhưng tại sao mình ko download đựơc vậy bạn?
Vào [You must be registered and logged in to see this link.] đọc nha bạn  :bye: 

https://bloodmoonhouse.wordpress.com/

9[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Mon May 19, 2014 10:34 pm

itachan

itachan
Admin

chap 4, vượt e luôn

10[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Wed Jun 04, 2014 9:31 pm

itachan

itachan
Admin

ep 5 nhé

11[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Fri Jun 20, 2014 10:15 pm

anhthukhongcamxuc

anhthukhongcamxuc

:eli1: 

12[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Sun Jul 06, 2014 10:12 pm

cold7495

cold7495

:taichi:  mình yêu truyện này zôi đó <3

13[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Sat Jul 12, 2014 11:56 pm

itachan

itachan
Admin

chap 6. bắt đầu gay cấn đây  :hate: 

14[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Thu Aug 28, 2014 10:47 am

itachan

itachan
Admin

chap 9 nhé

15[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Fri Aug 29, 2014 4:52 pm

Pun mụn

Pun mụn

hk có onl hả pạn

16[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Sun Aug 31, 2014 11:00 am

Hàn Thanh Vũ

Hàn Thanh Vũ

Truyện càng ngày càng hay :3 (y)

17[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Fri Sep 12, 2014 10:23 pm

itachan

itachan
Admin

chap 9.5 extra nhé

18[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Fri Sep 12, 2014 10:32 pm

Hàn Thanh Vũ

Hàn Thanh Vũ

Có chap mới, iu tóa :luvu:

19[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Sun Sep 21, 2014 3:13 pm

kimnguyetda

kimnguyetda

thanks nhóm! :yipee:

20[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Thu Oct 02, 2014 7:48 pm

itachan

itachan
Admin

chap 10 lên sàn nhé

21[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Fri Dec 05, 2014 1:00 am

itachan

itachan
Admin

chap 12, link onl [You must be registered and logged in to see this link.]
Link down ngay đây nhé

22[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Sat Dec 06, 2014 10:43 pm

doraaa

doraaa

cho mình xin link truyện gốc đc k ạ ???

23[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Fri Feb 06, 2015 4:03 pm

itachan

itachan
Admin

chap 14 nhé

24[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Thu Mar 12, 2015 11:12 pm

itachan

itachan
Admin

chap 15 nhé

25[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Empty Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) Wed Mar 18, 2015 2:37 am

kimchibo90

kimchibo90

chap 16 luôn đi hé

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Similar topics

-

» [Miu Miu] Bloody Junkie