Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!

You are not connected. Please login or register

 » Manga Zone » Đang tiến hành » [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza)

[Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza)

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1 [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Wed Mar 19, 2014 10:47 pm

itachan


Admin
[You must be registered and logged in to see this image.]
Other name: ブラッディ+メアリー; Bloody + Mary; Bloody+Mary
Genres: Shoujo, Supernatural
Author: SAMAMIYA Akaza
[You must be registered and logged in to see this image.]
Cuộc gặp gỡ có 1 không 2 giữa 1 ma cà rồng khát khao được chết và một tu sĩ khao khát được sống?!
Hai người sẽ đi về đâu.
[You must be registered and logged in to see this image.]
Chap 1-13
Các chap sau

[You must be registered and logged in to see this image.]



Được sửa bởi itachan ngày Fri Feb 06, 2015 4:03 pm; sửa lần 3.

2 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Thu Mar 20, 2014 1:30 am

Mary Blood


Giống tên mình thế =)))

3 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Thu Mar 27, 2014 6:00 pm

juna


hay wa

4 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Sat Mar 29, 2014 3:46 pm

Luka Chizuru


làm thế nào để xem truyện vậy?

5 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Sat Apr 05, 2014 5:55 pm

itachan


Admin
ep 2, ep 2, trên vns có onl rồi nhé

6 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Wed Apr 16, 2014 9:17 pm

itachan


Admin
chap 3 nhé nhé

7 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Sat Apr 19, 2014 5:59 pm

Ao Ajisai


Bạn ơi truyện hay ghê, nhưng tại sao mình ko download đựơc vậy bạn?

8 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Sat Apr 19, 2014 8:08 pm

Rin Black


Admin
Ao Ajisai đã viết:Bạn ơi truyện hay ghê, nhưng tại sao mình ko download đựơc vậy bạn?
Vào [You must be registered and logged in to see this link.] đọc nha bạn  :bye: 





Lười biếng không bao giờ mang lại thành công. [You must be registered and logged in to see this image.]   
https://bloodmoonhouse.wordpress.com/

9 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Mon May 19, 2014 10:34 pm

itachan


Admin
chap 4, vượt e luôn

10 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Wed Jun 04, 2014 9:31 pm

itachan


Admin
ep 5 nhé

11 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Fri Jun 20, 2014 10:15 pm

anhthukhongcamxuc


:eli1: 

12 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Sun Jul 06, 2014 10:12 pm

cold7495


:taichi:  mình yêu truyện này zôi đó <3

13 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Sat Jul 12, 2014 11:56 pm

itachan


Admin
chap 6. bắt đầu gay cấn đây  :hate: 

14 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Thu Aug 28, 2014 10:47 am

itachan


Admin
chap 9 nhé

15 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Fri Aug 29, 2014 4:52 pm

Pun mụn


hk có onl hả pạn

16 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Sun Aug 31, 2014 11:00 am

Hàn Thanh Vũ


Truyện càng ngày càng hay :3 (y)

17 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Fri Sep 12, 2014 10:23 pm

itachan


Admin
chap 9.5 extra nhé

18 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Fri Sep 12, 2014 10:32 pm

Hàn Thanh Vũ


Có chap mới, iu tóa :luvu:

19 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Sun Sep 21, 2014 3:13 pm

kimnguyetda


thanks nhóm! :yipee:

20 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Thu Oct 02, 2014 7:48 pm

itachan


Admin
chap 10 lên sàn nhé

21 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Fri Dec 05, 2014 1:00 am

itachan


Admin
chap 12, link onl [You must be registered and logged in to see this link.]
Link down ngay đây nhé

22 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Sat Dec 06, 2014 10:43 pm

doraaa


cho mình xin link truyện gốc đc k ạ ???

23 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Fri Feb 06, 2015 4:03 pm

itachan


Admin
chap 14 nhé

24 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Thu Mar 12, 2015 11:12 pm

itachan


Admin
chap 15 nhé

25 Re: [Miu Miu] Bloody Mary (SAMAMIYA Akaza) on Wed Mar 18, 2015 2:37 am

kimchibo90


chap 16 luôn đi hé

Sponsored content


Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết