Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
Dịch tiếp Waltz đi các bạn Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
Dịch tiếp Waltz đi các bạn Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Dịch tiếp Waltz đi các bạn

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Dịch tiếp Waltz đi các bạn Empty Dịch tiếp Waltz đi các bạn Sat Dec 21, 2013 8:38 pm

Yoite Jan

Yoite Jan

mình rất thích bộ này và bản dịch của nhom, trước bên Eng drop nên mình cũng đành ngậm ngùi, nhưng giờ bên đó bắt đầu dịch tiếp rồi, nên mình rất mong sẽ được đọc tiếp các chap Việt mới của nhóm
thật tình thì mình k biết cái nài này nhét vào đây có gọi là đúng luật k nhưng cứ làm liều vậy thôi
mong chờ từ nhóm lắm
cảm ơn ạ *cúi đầu*

2Dịch tiếp Waltz đi các bạn Empty Re: Dịch tiếp Waltz đi các bạn Sun Dec 22, 2013 11:54 am

itachan

itachan
Admin

Yoite Jan đã viết:mình rất thích bộ này và bản dịch của nhom, trước bên Eng drop nên mình cũng đành ngậm ngùi, nhưng giờ bên đó bắt đầu dịch tiếp rồi, nên mình rất mong sẽ được đọc tiếp các chap Việt mới của nhóm
thật tình thì mình k biết cái nài này nhét vào đây có gọi là đúng luật k nhưng cứ làm liều vậy thôi
mong chờ từ nhóm lắm
cảm ơn ạ *cúi đầu*
à, nhóm mình đang tìm người dịch đây, vì bạn trans nghỉ rồi nên hơi khó  :bye: 

3Dịch tiếp Waltz đi các bạn Empty Re: Dịch tiếp Waltz đi các bạn Sun Dec 22, 2013 3:48 pm

Lucifer

Lucifer
Super Mod

để ta để ta. để ta xông phi  :scratching:  Ita nàng hãy để ta

4Dịch tiếp Waltz đi các bạn Empty Re: Dịch tiếp Waltz đi các bạn Sun Dec 22, 2013 5:44 pm

itachan

itachan
Admin

Lucifer đã viết:để ta để ta. để ta xông phi  :scratching:  Ita nàng hãy để ta
n có chắc làm được không  :blush: , n còn nợ lắm lắm đó  :calm: 

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]