Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] Makai Ouji: Devils and Realist - Page 2 Chibi-10

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với Miu Miu Team. Chúc bạn có những giây phút thoải mái với nhóm dịch của chúng tôi!
[Miu miu] Makai Ouji: Devils and Realist - Page 2 Chibi-10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Miu miu] Makai Ouji: Devils and Realist

5 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1[Miu miu] Makai Ouji: Devils and Realist - Page 2 Empty [Miu miu] Makai Ouji: Devils and Realist Thu Jun 06, 2013 1:03 pm

itachan

itachan
Admin

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this link.]

Tác giả: TAKADONO Madoka YUKIHIRO Utako
Thể loại: Fantasy, Historical, Josei, Mystery, School Life, Supernatural
Giới thiệu:
William Twining may mắn có được sự thông minh và tiền tài. Cậu ấy đi học ở một trường học có uy tín, sống ở một biệt thự rộng lớn với chú và quản gia. Nhưng khi sự nghiệp của chú cậu sụp đổ, nhà Twining đã bị phá sản.
Khi đang ở trong nhà kho tìm đồ để bán lấy tiền, William tình cờ biết được căn phòng bí mật. Căn phòng này chứa một phong ấn ma thuật mà William vô tình triệu hồi một con quỷ. Con quỷ này, Dantalion, đã nói với William rằng anh là người duy nhất có quyền chọn “người cai trị thế” của thế giới quỷ! Và rồi, lẽ đương nhiên là những người muốn ngai vàng cứ bám theo William – một cậu nhóc khó chịu và vô cùng ‘nai’.

[You must be registered and logged in to see this image.]

Được sửa bởi itachan ngày Wed Feb 25, 2015 9:41 pm; sửa lần 5.

nataku_haru

nataku_haru

Xem cái chap 47 này, không hiểu sao bạn thấy thế giới của SA rất rõ rệt: boy - boy và girl - girl. Cứ như thể tác giả sợ mình bị độc giả ném đá nếu tạo ra đôi boy - girl ấy.

Cơ mà bạn William giả gái xinh quá đi. Lúc này mà Camio xuất hiện nữa thì tuyệt. Tuy bạn rất ship Dantalion - William nhưng Camio cũng rất đỉnh và dạo này tác giả ít cho anh ấy xuất hiện quá

itachan

itachan
Admin

nataku_haru đã viết:Xem cái chap 47 này, không hiểu sao bạn thấy thế giới của SA rất rõ rệt: boy - boy và girl - girl. Cứ như thể tác giả sợ mình bị độc giả ném đá nếu tạo ra đôi boy - girl ấy.

Cơ mà bạn William giả gái xinh quá đi. Lúc này mà Camio xuất hiện nữa thì tuyệt. Tuy bạn rất ship Dantalion - William nhưng Camio cũng rất đỉnh và dạo này tác giả ít cho anh ấy xuất hiện quá
sắp có một chuyện dài kể về quá khứ của anh ấy đó :dance: :dance:

itachan

itachan
Admin

chap 48 nhé :))

ayakashi_hitomi

ayakashi_hitomi

t là mem mới, ad cho tui hỏi khi nào có chap tiếp theo dị ?? t nghĩ là bộ này nhóm là hơi lâu :badluck: :badluck:

itachan

itachan
Admin

chap 49 nhé

itachan

itachan
Admin

chap 50, câu chuyện về anh học trưởng

nataku_haru

nataku_haru

Ad ơi, ở mục download "Các chap khác" cả 2 file đều là chap 49 kìa, 0 có chap 50

itachan

itachan
Admin

nataku_haru đã viết:Ad ơi, ở mục download "Các chap khác" cả 2 file đều là chap 49 kìa, 0 có chap 50
đã chỉnh sửa, chap 51 nhé :dance: :dance:

itachan

itachan
Admin

chap 53 nhé

ayakashi_hitomi

ayakashi_hitomi

nhóm ơi!! mau lên ạ!! truyện đang hay mà!! luôn cổ vũ cho nhóm :ballerina:

itachan

itachan
Admin

chap 54 nhé